Main menu

Sản phẩm

Cáp điều khiển chống cháy ít khói thấp halogen LSZH

Bạn đánh giá: 0 / 5

Ngôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Tác giả
Cáp điều khiển chống cháy ít khói thấp halogen LSZH Cáp điều khiển  chống cháy ít khói thấp halogen LSZH
$00.00 In stock
Product description: Cáp điều khiển chống cháy ít khói thấp halogen LSZH. ...
Cáp điều khiển chống cháy ít khói thấp halogen LSZH, chịu dầu, chống rỉ và chống lạnh cho các ứng dụng công nghiệp, quan trọng. Điện áp 600V.
 
Ứng dụng
Công trình công công như sân bay, ga đường sắt
Nhà máy công nghiệp, Máy móc công nghiệp
Hệ thống sưởi ấm và điều hòa không khí
Môi trường khắc nghiệt nguy cơ cao về hỏa hoạn
 

Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTRJ

Bạn đánh giá: 0 / 5

Ngôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Tác giả
Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTRJ Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTRJ
$00.00 In stock
Product description: Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTRJ. ...
  • Dùng cho truyền dẫn tốc độ 10 Gb/s với khoảng cách lên đến 300 mét với OM3 và 550 m với OM4 tại bước sóng 850nm chuẩn IEEE 802.3ae 10 GbE standard.
  • Ứng dụng cho mạng backbone, building backbone, chống cháy low smoke zero halogen (LSZH)

Diplexer 1800 - 2100

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
By
Diplexer 1800 - 2100 Diplexer 1800 - 2100
$00.00 In stock
Product description: Diplexer 1800 - 2100.

Dùng kết hợp sóng feeder cho trạm BTS hoặc chia tách tín hiệu ra ăng ten

DC by-pass between COM and 2100 ports

Cổng có chống sét
Lắp tường hoặc treo trên cột
Chức năng loại bỏ băng tần 2,4-2,9 GHz

Cấu hình: Bộ đơn hoặc một cặp

Xem thêm: Diplexer 1800 - 2100

Đầu nối SMA, R-SMA, SMB/SMC/SMS, SMP, MCX, MMCX, QLS, SSMB connector

Bạn đánh giá: 4 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
By
Đầu nối SMA, R-SMA, SMB/SMC/SMS, SMP, MCX, MMCX, QLS, SSMB connector Đầu nối SMA connector
$00.00 In stock
Product description:

SMA viết tắt của subminiature A được phát triển từ những năm 1960. Đầu nối sử dụng cho giao diện luồng, trở kháng 50 Ω cho dải tần lên đến 18 GHz.  Đầu nối hiệu suất cao kích thước nhỏ gọn độ bền vượt trội.

 

Dùng trong thiết bị radar pha mảng, hệ thống hạ cánh ILS và thiết bị khác, SMA connector cho cáp đồng trục SMA Plug-to-Jack cung cấp giao diện chính xác và đơn giản cho thiết bị vi sóng. Phù hợp với tiêu chuẩn quân sự MIL-C-39012 CECC 22110/111.

Xem thêm: Đầu nối SMA, R-SMA, SMB/SMC/SMS, SMP, MCX, MMCX, QLS, SSMB connector

TETRA Antenna Panel Mount tần số 380-430MHz.

Bạn đánh giá: 0 / 5

Ngôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lựcNgôi sao không hiệu lực
Tác giả
TETRA Antenna Panel Mount tần số 380-430MHz. TETRA Antenna Panel Mount tần số 380-430MHz.
$00.00 Pre Order
Product description: TETRA Antenna Panel Mount tần số 380-430MHz.. ...

 

Chuyên mục phụ