Mạng di động

Mạng di động

Dây nhảy quang chống cháy OM3 OM4, đầu nối MTP MPO MTRJ

  • Chuẩn đầu nối MTP/ MPO / MTRJ male hoặc female
  • .
  • Tương thích tiêu chuẩn TIA-604-18-A FOCIS
  • .

    Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8"

    Tác giả
    Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8" Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8"
    $00.00 In stock
    Product description: Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8". ...

    Tiêu chuẩn kỹ thuật

     EIA STD RS-225, IEC 60339, MiL-F 24044 certified resp. IEC 60169-4/-5
     quick and easy assembly
     cable clamp sealing: Plast 2000®
     Cut And Fit (CAF®) or Premium type design
     Barrier and mating face sealed connectors for HCA cables

    Đầu Connector N Type

    Thiết kế chống rung động cho chất lượng tín hiệu tốt nhất, nhưng đơn giản cho việc thi công lắp đặt ...

    Cáp đồng trục trung tần 50 Ohm (3D-FB, 5D-FB, 8D-FB, 10D-FB, 12D-FB)

    Cáp đồng trục 50 OHM
    D-FB Coaxial Cable

    Đầu nối TNC, RP-TNC Connector

    Tính năng và lợi ích

    Khớp nối ren đảm bảo kết nối tại những điểm hay có rung động tiếp xúc.

    Chuẩn chung nhiều hãng thiết bị như NSN Flexi, NEC Pasolink V4, Pasolink Neo ..

    Hoạt động tốt cho tần số 0-11 GHz.

    Applications

    • Antennas • Base Stations • Cable Assembly • Cellular • Components • Instrumentation • Mil-Aero • Networks • Radar • Telecom