Mạng di động

Mạng di động

Modun quang QSFP28

Thông số kỹ thuật

Kết nối: Duplex LC, MPO

Loại transceiver: QSFP28

Tốc độ truyền theo RFC2544: >= 99.99 Gbps

Hỗ trợ tính năng giám sát: DOM (Digital Optical Monitoring) hoặc DDM (Digital Diagnostic Monitoring)

Hỗ trợ cắm/rút không cần tắt nguồn thiết bị

Tỉ lệ lỗi bit tại độ nhạy thu: ≤ 1x10^(- 12)

Tiêu chuẩn môi trường (environment standard): RoHS

- - Giám sát được công suất thu phát và cảnh báo khi vượt ngưỡng - Truy xuất và Giám sát được thông tin của module như: + Media type + Thông tin module: Vendor, Part number, Serial number, Wavelengh + Điện áp, nhiệt độ và cảnh báo khi vượt ngưỡng

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

Dây trunk MPO/MTP

Chủng loại cáp: OM3, OS2

- Số lượng sợi quang: 12 sợi, 24 sợi

Chuẩn đầu nối: MTP-12 (hoặc MPO-12)

Kiểu phân cực: Chuẩn B

Dây SMA female

Dây nhảy cao tần SMA, SMB, N, TNC, RP-TNC

Kiểu kết nối: SMA – Female, RP-SMA to N-Type

Đính kèm londen cho Jack.

Chiều dài dây dẫn sóng: 10 cm.

Loại dây dẫn mềm, tốt, được me chì sẵn đầu hàn.

Kiểu đóng gói: Bulk

Cáp 75 Ohm SDI BT3002, BT2003, BT2002

Cáp đồng trục BT2002BT2003
Lõi: đồng

Cách điện: BT2002 - cellular PE

                BT2003 - Solid PE

Cáp trung tần IF 50 Ohm (3D-FB, 3D-2V, 5D-FB, 8D-FB-CV, 10D-FB, 12D-FB, L-5D2W, 50DFB)

Cáp đồng trục 50 OHM
D-FB Coaxial Cable

Connector cao tần TNC, RP-TNC

Tính năng và lợi ích

Khớp nối ren đảm bảo kết nối tại những điểm hay có rung động tiếp xúc.

Chuẩn chung nhiều hãng thiết bị như NSN Flexi, NEC Pasolink V4, Pasolink Neo ..

Hoạt động tốt cho tần số 0-11 GHz.

Applications

• Antennas • Base Stations • Cable Assembly • Cellular • Components • Instrumentation • Mil-Aero • Networks • Radar • Telecom