Mạng di động

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
Tác giả
Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8" Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8"
$00.00 In stock
Product description: Đầu nối CONNECTORS 7/8", 1 5/8", 3 1/8". ...

Tiêu chuẩn kỹ thuật

 EIA STD RS-225, IEC 60339, MiL-F 24044 certified resp. IEC 60169-4/-5
 quick and easy assembly
 cable clamp sealing: Plast 2000®
 Cut And Fit (CAF®) or Premium type design
 Barrier and mating face sealed connectors for HCA cables

Bạn đánh giá: 5 / 5

Ngôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lựcNgôi sao có hiệu lực
Tác giả
VT Techlogy Modun quang 10 G SFP, SFP+ CPRI hãng Ericsson, Nokia, Huawei Anh SFP 10 G SFP modun quang CPRI, BOSA 1310nm 10km Product #: SFP, SFP+
$00.00 In stock

Đặc tính

-  Hỗ trợ CPRI wireles

-   1310nm, 850 nm lase

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W