Dây quang CPRI BBU - RRU

Dây quang CPRI, MU với RRU, RRUS trong mạng 3G, 4G, 5G, Wimax .... Dùng cho các hệ thống eNoteB, Clound RAN …..

Dây quang CPRI BBU - RRU Ứng dụng: - Kết nối RRU, RRUS với BBU, MU. - Dùng cho kiến trúc node B mạng C-RAN, 3G, 4G, 5G, Wimax. Parts Đặc tính kỹ thuật: - Loại sợi qquang: Sợi quang 2 lõi, multi mode 50/125µm hoặc Single mode G.657. - Đường kính vỏ bảo vệ: 7.0 ± 5% mm - Chất liệu vỏ: LSZH. - Loại đầu connector: LC duplex, ODC/LC, DLC DLC connector, HFFR-PE … Đầu PDLC được bọc chống nước - Độ dài 60, 70, 100 m. - Tương thích và hoạt động tốt với thiết bị RRU ZTE và Ericsson