Dây quang CPRI BBU - RRU

Dây quang CPRI BBU - RRU

Dây quang CPRI Dây quang CPRI
$00.00 In stock
Product description: Dây CPRI cable LSZH chống cháy. ...

Dây quang CPRI, MU với RRU, RRUS trong mạng 3G, 4G, 5G, Wimax .... Dùng cho các hệ thống eNoteB, Clound RAN …..

Ứng dụng: - Kết nối RRU, RRUS với BBU, MU. - Dùng cho kiến trúc node B mạng C-RAN, 3G, 4G, 5G, Wimax. Parts Đặc tính kỹ thuật: - Loại sợi qquang: Sợi quang 2 lõi, multi mode 50/125µm hoặc Single mode G.657. - Đường kính vỏ bảo vệ: 7.0 ± 5% mm - Chất liệu vỏ: LSZH. - Loại đầu connector: LC duplex, ODC/LC, DLC DLC connector, HFFR-PE … Đầu PDLC được bọc chống nước - Độ dài 60, 70, 100 m. - Tương thích và hoạt động tốt với thiết bị RRU ZTE và Ericsson

In bài này   Gửi Email bài này