Main menu

Mạng di động

Cầu chì IDU Pasolink V4

By
Cầu chì IDU Pasolink V4 Cầu chì IDU Pasolink  V4
$00.00 In stock
Product description: Dùng cho IDU NEC Pasolink V4.

FUSE, 7.5A, 125V, DARK GREEN

Thông số chung
  • 1 ~ 7.5 Amps
  • 125 Volts AC/DC
  • Time Delay Alarm Fuse
  • Plug-In Type
  • cURus, TUV Approved

Diplexer 1800 - 2100

By
Diplexer 1800 - 2100 Diplexer 1800 - 2100
$00.00 In stock
Product description: Diplexer 1800 - 2100.

Dùng kết hợp sóng feeder cho trạm BTS hoặc chia tách tín hiệu ra ăng ten

DC by-pass between COM and 2100 ports

Cổng có chống sét
Lắp tường hoặc treo trên cột
Chức năng loại bỏ băng tần 2,4-2,9 GHz

Cấu hình: Bộ đơn hoặc một cặp

Xem thêm: Diplexer 1800 - 2100

Kẹp cáp CPRI, RRU

Vien Tin Technology
Kẹp cáp CPRI, RRU Kẹp cáp CPRI, RRU
$00.00 In stock
Product description: Kẹp cáp CPRI, RRU cho cáp quang và cáp nguồn.

Ứng dụng

-          Kẹp cáp cho cáp nguồn và cáp quang vào node-B 3G,4G.

-          Dùng giữ : 3 x cáp nguồn và 3 x cáp quang.

-          Chất liệu: Thân mạ nhúng nóng hoặc mạ inox. Nhựa kẹp cáp bằng chất liệu chống cháy ABS.

SFP+ module CPRI 10G 1310nm 10km

Tác giả
SFP+ module CPRI 10G 1310nm 10km SFP+ module CPRI 10G 1310nm 10km
$00.00 In stock
Product description:

Đặc tính

-  Hỗ trợ 10GBASE-LR/LW và CPRI wireles

-  Truyền dẫn 10km trên SMF

-  1310nm DFB laser and PIN receiver

-  SFI high speed electrical interface

 - 2-wire interface with integrated Digital Diagnostic monitoring

- SFP+ MSA package with duplex LC connector

- Single +3.3V power supply

- Power consumption less than 1.0 W

 

Dây tiếp địa feeder

Tác giả
Dây tiếp địa feeder Dây tiếp địa feeder
$00.00 In stock
Product description: Dây tiếp địa feeder. ...

Vật liệu: dây đồng đường kính 16mm2.

Chiều dài: 1m

Cement: 3M2166(63.5600mm)

Insulationtape: 3M1712(18"20,000mm)